Guaranteed100% Escrow Protection: Funds held safely until inspection • Fast Nationwide Couriers
•TZS
Shingapi
0
Escrow
Mawasiliano Rasmi ya Shingapi

Tupo Hapa Kukusaidia

Wasiliana moja kwa moja na idara husika ya Shingapi kwa masuala ya biashara, msaada wa akaunti, au huduma ya ununuzi.

Idara ya Mauzo na Wauzaji

Kufungua duka lililothibitishwa, ushirikiano wa kibiashara, na uuzaji wa jumla.

Barua Pepe Rasmisales@shingapi.co.tz

Huduma kwa Wateja na Escrow

Ufuatiliaji wa oda, malipo ya escrow, utatuzi wa migogoro, na msaada wa ununuzi.

Barua Pepe ya Msaadacustomerservice@shingapi.co.tz

Ofisi ya Uongozi na Utawala

Mawasiliano rasmi ya kiutawala, sera za kisheria, na makubaliano ya kimkakati.

Barua Pepe ya Utawalaceo@shingapi.co.tz

Tuma Ujumbe wa Moja kwa Moja

Chagua idara husika na tutakujibu ndani ya saa 24 za kazi.

Makao Makuu

Shingapi Technologies Ltd.
Posta / City Centre Business District
Dar es Salaam, Tanzania

Masaa ya Kazi

Jumatatu - Jumamosi: 08:00 - 18:00 EAT

Huduma ya Escrow Mtandaoni: Masaa 24 / Siku 7

Simu ya Msaada

+255 700 000 000

Uhakiki na Usalama wa Biashara

Kamwe Shingapi haitakuomba nenosiri lako au kukuambia utume pesa nje ya mtandao wetu wa escrow.